Yadda ake rubuta tarihin rayuwa
Rubuta tarihin rayuwa ba fasaha ce kawai wacce ta haɗu da tsayayyen bincike tare da ba da labari ba, har ma da…
Rubuta tarihin rayuwa ba fasaha ce kawai wacce ta haɗu da tsayayyen bincike tare da ba da labari ba, har ma da…
Ode wani nau'i ne na waƙar waƙa da ke da girman sautinsa da ƙayyadaddun tsarinsa, wanda aka yi niyya…
Takaitaccen labari wani nau’in rubutu ne na adabi wanda ke da siffa da tsananin takaitawarsa da iya ba da labari...
Lovecraft BooksH. P. Lovecraft marubuci Ba'amurke ne, mawaki, ɗan jarida kuma marubuci. A duniya, ya shahara da samun…
Horror wani nau'in adabi ne mai ban sha'awa. Ta hanyarsa, duka marubuta da masu karatu za su iya…
Kamar kowane fasaha, Adabi yana da ikon jigilar mu zuwa duniyar da ba za a iya misaltuwa ba, don fuskantar motsin zuciyarmu ...
Ah, haruffan adabi: Makka da zuciyar labaransu idan aka kwatanta su da kyau, barkwanci mai maimaitawa idan ba ...
Lokacin rubuta littafi, ɗaya daga cikin tambayoyin da sababbin marubuta ke yi wa kansu, musamman ma waɗanda suka fara…
Sunayen haruffa a cikin labarun ƙagaggun suna da mahimmanci kamar labarin kansa. Wadannan ba...
Haƙiƙanin sihiri wani motsi ne na adabi da hoto wanda ke haɗa abubuwa masu ban sha'awa tare da yanayin yau da kullun, yana gabatar da abin da ba na gaskiya ba…
Sautin wallafe-wallafen yana ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi muhimmanci a cikin ƙirƙirar rubutun aiki. Wannan ra'ayi shine…