Oktoba labarai

Oktoba labarai. Zabi

Labaran Oktoba da ke zuwa suna da yawa kuma sun bambanta sosai. Wannan zaɓi ne na lakabi 6 daga nau'o'i daban-daban.

labarai na Agusta

Agusta. Zaɓin labarai

Agusta ya kawo ɗimbin sabbin abubuwa masu ban sha'awa waɗanda muke gani a cikin wannan zaɓin. Don karanta a cikin watan biki daidai gwargwado

Labaran watan Yuni. Zabi.

Labaran Edita na Yuni. Zabi

Labaran edita da ke zuwa a watan Yuni suna da yawa kuma sun bambanta. Wannan zaɓin taken ƙasa da na ƙasashen duniya ne.

Tafiya Shuna

Tafiya ta Shuna: Hayao Miyazaki

Tafiya ta Shuna kasada ce da manga mai ban sha'awa wanda Hayao Miyazaki na Jafananci ya kirkira. Ku zo ku ƙarin koyo game da marubucin da aikinsa.

zaɓi na novelties

Labarai na Nuwamba. Zabi

Waɗannan sabbin labarai na Nuwamba zaɓi ne na lakabi daga nau'o'i daban-daban don kowane dandano, daga litattafan tarihi zuwa wasan ban dariya.

Arta a cikin matuƙar apocalypse

Arta a cikin matuƙar apocalypse

Arta a cikin matsakaicin apocalypse shine farkon jerin litattafai na ɗan wasan Spain-Rasha na Arta Game. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

Oktoba. Zaɓin labaran edita

Oktoba yana zuwa tare da labarai masu kyau da yawa don fuskantar kaka a hanya mafi kyau. Kuma ta yaya ba zai yiwu ba ...

Asterix da Obelix

Asterix da Obelix

Gano labarin Asterix da Obelix, daga inda suka tashi zuwa makircinsu, manyan haruffa da duk littattafan da ke wajen.

Binciken Adventures na Tintin.

Kasadar Tintin

Kasadar Tintin wasan kwaikwayo ne mai ban dariya wanda ɗan wasan Belji mai suna Georges Remi (Hergé) ya kirkira. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken El Guerrero del Antifaz.

Jarumi tare da abin rufe fuska

Wannan fitaccen wasan barkwanci yana nitsar da duk wanda ya karanta shi a cikin makirce-makircen makirci waɗanda aka haɓaka a zamanin Sarakunan Katolika. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Batman Villains

Manyan Manyan Batman 10

Da yawa haruffa ne waɗanda suka fuskanci Batman a cikin ɗan fiye da shekaru 75 da muka san canjin kuɗi na Bruce Wayne.

Labarin ECC

ECC ta ƙaddamar da buga layi wanda aka keɓe don labari.