Seda

Silk, jin daɗin adabi

Silk ɗan gajeren labari ne wanda ɗan jaridar Italiya, marubucin wasan kwaikwayo kuma farfesa Alessandro Baricco ya rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Paris ta tashi a makare

Paris ta farka a makare: Máximo Huerta

Paris ta farka a makare shine sabon labari na soyayya wanda ɗan jaridar ɗan ƙasar Sipaniya wanda ya lashe kyautar ya rubuta, mai gabatarwa kuma marubuci Máximo Huerta.

Komai ya dawo

Komai ya dawo: Juan Gómez Jurado

Duk abin da ya dawo shine juzu'i na biyu na mai nasara mai nasara Komai yana ƙonewa, ta ɗan Spain Juan Gómez Jurado. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Nocilla Dream

Nocilla Dream: Agustín Fernández Mallo

Mafarkin Nocilla shine littafi na farko a cikin Nocilla trilogy, na masanin kimiyyar sipaniya Agustín Fernández Mallo. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Tawayen masu kirki

Tawayen mutanen kirki: Roberto Santiago

Tawayen mutanen kirki abin burgewa ne ta marubucin wasan kwaikwayo na Spain, mai shirya fina-finai kuma marubucin allo Roberto Santiago. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

baki

Bocabesada: Juan del Val

Bocabesada labari ne na furodusan Sipaniya, marubucin allo, darekta kuma mai gabatarwa Juan del Val. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Yan matan waya

'Yan matan waya: Jordi Sierra i Fabra

The Wire Girls labari ne na matashi na ɗan jarida mai lambar yabo ta Spain da mawaƙa Jordi Sierra. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

fitilu na Fabrairu

Hasken Fabrairu: Joana Marcús

Fitilar watan Fabrairu shine juzu'in na huɗu kuma na ƙarshe na Watanni a gefen ku, jeri na ɗan Spain Joana Marcús. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Iska ta san sunana

Iska ta san sunana: Isabel Allende

Iskar ta San Sunana labari ne na almara na tarihi na ɗan ƙasar Chile Isabel Allende. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

Uwa uba

Uban kirki: Santiago Díaz

Uban kirki shine juzu'in farko na jerin Inspectora Indira Ramos, na Santiago Díaz daga Madrid. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

mai yin hawaye

Mai yin hawaye: Erin Doom

Maker of Tears labari ne mai duhu na soyayya wanda matashin marubuci kuma wanda ba a san sunansa ba Erin Doom ya rubuta. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Abin dariya na rayuwata

Abin dariya na rayuwata: Paz Padilla

Barkwancin rayuwata labari ne na tarihin rayuwa na ɗan wasan barkwanci kuma ɗan wasan kwaikwayo na Spain Paz Padilla. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Ides na Janairu

Ides na Janairu: Javier Negrete

Ides na Janairu shine mafi kwanan nan labarin almara na tarihi ta Javier Negrete ɗan Spain wanda ya lashe lambar yabo. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

fikafikan jini

Fuka-fuki na jini: Rebeca Yarros

Blood Wings shine juzu'in farko na saga na Empyrean, wanda Ba'amurke Rebeca Yarros ta rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

la'ananne roma

Damn Rome: Santiago Posteguillo

Maldita Roma shine kashi na biyu na Julius Caesar Series na masanin ilimin falsafa na Valencian Santiago Posteguillo. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Yarinyar bazara

Yarinyar bazara: Maƙwabcin Blonde

Yarinyar bazara ita ce labari na uku a cikin Saga na bazara na mafi kyawun siyar da La Vecina Rubia. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

sulke na haske

Armor na Haske: Ken Follett

Armor na Haske shine kashi na biyar na Pillars of the Earth na ɗan Welsh Ken Follett. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

zaɓi na novelties

Labarai na Nuwamba. Zabi

Waɗannan sabbin labarai na Nuwamba zaɓi ne na lakabi daga nau'o'i daban-daban don kowane dandano, daga litattafan tarihi zuwa wasan ban dariya.

Matsalar ƙarshe

Matsalar ƙarshe: Arturo Pérez Reverte

Matsala ta Ƙarshe labari ce mai ban mamaki da ban mamaki ta marubucin Mutanen Espanya Arturo Pérez Reverte. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Almond

Almond: Won Pyung Sohn

Almendra ɗan gajeren labari ne ga matasa daga marubucin Koriya ta Kudu Won Pyung Sohn. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

Lark

Alondra: littafi

Alondra labari ne na almara na tarihi na ɗan jaridar Serbia kuma marubuci Dezso Kosztolányi. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Tsoro

Tsoro: Kula Santos

Tsoro shine kashi na uku na trilogy na matasa Mentira na mai sukar adabin Mutanen Espanya Care Santos. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Laifina

Laifina: Mercedes Ron

Laifina shine juzu'in farko na Culpables trilogy, sabon labarin balagagge na Argentine Mercedes Ron. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

'Yar'uwar da aka rasa

Sister The Lost: Lucinda Riley

Sister Lost ita ce littafi na bakwai a cikin jerin Sisters Bakwai ta marubucin Irish Lucinda Riley. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

suna son mu mutu

Suna son mu mutu: Javier Moro

Suna Son Mu Mutu Littafi ne wanda Javier Moro ɗan ƙasar Sipaniya ya lashe kyautar ya rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Crystal cuckoo

Gilashin cuckoo: Javier Castillo

Crystal Cuckoo labari ne mai ban sha'awa kuma labari mai ban mamaki na Laureate Javier Castillo daga Malaga. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

1984

1984: George Orwell

1984 littafi ne na dystopian da almara na siyasa wanda ɗan Burtaniya Eric Arthur Blair ya rubuta. Ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Damien

Damian: Alex Mírez

Damián: sirrin duhu da ɓarna wani labari ne na matasa na Venezuelan Alex Mírez. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

Jahannama

Jahannama: Carme Mola

El Infierno ɗan wasan ban sha'awa ne na tarihi wanda al'ummar Spain Carmen Mola ta rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubutan da ayyukansu.

Mugun sarki

Mugun Sarki: Holly Black

Mugun Sarki shine juzu'i na biyu na Mazaunan Jirgin Sama na Holly Black na Amurka. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Rawar mahaukaci

Rawar hauka: Victoria Mas

Rawar Mata Masu Hauka ita ce farkon adabi na masanin ilimin falsafar Faransa kuma marubucin Victoria Mas. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubuciya da aikinta.

hanyar wuta

Hanyar wuta: María Oruña

Hanyar Wuta ita ce juzu'i na biyar na jerin Littattafan Puerto Escondido, na María Oruña na Mutanen Espanya. Ku zo ku kara karantawa game da ita da aikinta.

Murmushin Etruscan

Murmushi Etruscan: José Luis Sampedro

Smile Etruscan labari ne na masanin tattalin arziki, ɗan adam kuma marigayi Barcelonan José Luis Sampedro. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Bai cancanci zama mutum ba

Rashin cancantar dan Adam: Osamu Dazai

Wanda bai cancanci zama ɗan Adam ba labari ne na zamani wanda Marigayi marubuci ɗan ƙasar Japan Osamu Dazai ya rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinsa.

Babban aboki

Babban aboki: Elena Ferrante

Babban Aboki shine juzu'in farko na saga ta marubucin wanda mai suna Elena Ferrante ya sani. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

wasu labarai daga watan Satumba

Labarai na Satumba. Zabi

Sabbin labarai na Satumba suna da yawa sosai. Akwai wannan zaɓen laƙabi na hannu waɗanda muke dubawa.

Ta hanyar ruwan sama

Ta hanyar ruwan sama: Ariana Godoy

Ta hanyar ruwan sama shine ƙarar ƙarshe na Hermanos Hidalgo trilogy na Ariana Godoy na Venezuela. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Hugh yayi kyau

Hugh yayi kyau

Hugh Howey marubucin Ba’amurke ne, wanda aka fi sani da saga na Mirage. Ku zo ku ƙarin koyo game da marubucin da aikinsa.

Ana

Ana: hadarin wasan

Ana (Planeta, 2017) labari ne na Roberto Santiago. Mai ban sha'awa game da haɗarin caca da sirrin da masana'antar ke ɓoyewa.