Binciken Hawaye na Shiva.

Hawayen Shiva

Hawayen Shiva (2002) shine littafi na takwas da marubucin Sifen César Mallorquí ya wallafa. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Hanyar da ba ta da iyaka.

Hanyar da ba ta da iyaka

Hanyar finitearshe labari ne mai cikakken tarihi wanda José Calvo Poyato ya rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Lady of the Camellias.

Uwargidan Camellias

Uwargidan Camellias ita ce mafi tsaran marubuci Alexandre Dumas Jr. Ku zo, ku sani game da aiki da marubucin.

Binciken ofungiyar Matattun Mawaka, littafi.

Mawakin mutuwa Society

Ofungiyar Powararrun Mawaka ita ce daidaitawar wallafe-wallafen NH Kleinbaum na fim ɗin Schulman. Ku zo, ku ƙara koyo game da littafin da marubucinsa.

Nazarin Ubangijin ƙudaje.

Ubangijin kudaje

Ubangijin Fudaji shine aikin da aikin Biritaniya William Golding ya fara da shi. Ku zo, ku san game da labarin da marubucin.

Binciken Mutuwar Kwamandan.

Mutuwar kwamanda

Mutuwar Kwamandan ita ce fitacciyar fitacciyar fitacciyar marubuci ɗan ƙasar Japan Haruki Murakami. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken lokacin hunturu na duniya.

Lokacin hunturu na duniya

Lokacin hunturu na duniya shine kashi na biyu na Trilogy na ƙarni wanda Ken Follet ya ƙirƙira. Ku zo, ku sani game da aikin da marubucin.

Binciken Kwarin Wolves.

Kwarin Wolves

Kwarin Wolves shi ne littafi na biyu da marubucin Sifen Laura Gallego García ta buga. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Albert Espinosa.

Albert Espinosa

Albert Espinosa shahararren marubucin rubutu ne a Sifen, marubucin wasan kwaikwayo, marubuci, ɗan wasan kwaikwayo da kuma darekta. Ku zo, ku sani game da shi da aikinsa.

Binciken Marianela.

Marianela

Marianela na ɗaya daga cikin mahimman ayyukan marubucin Sifen Benito Pérez Galdós. Ku zo, ku ƙara koyo game da labarin da marubucin.

Binciken Harafin Moroccan.

Katunan Morocco

Cartas marruecas labari ne na marubuta wanda marubucin Spain kuma mutumin soja José Cadalso ya rubuta. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken wani juzu'in dunƙule.

Wani karkatarwa

Wani Juyin Screw shine sanannen sanannen shahararren marubucin kuma mai sukar adabi Henry James. Ku zo, ku sani game da labarin da marubucin.

Binciken 1984.

1984

1984 shine littafin tarihi mafi kyau na Birtaniyya Eric Arthur Blair (sunan suna, George Orwell). Ku zo, ku sani game da aikin da marubucin.

Haruki Murakami.

Haruki Murakami

Haruki Murakami shine sanannen marubucin Jafananci a duniya a yau. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

Binciken Yo, Julia.

Ni, Julia

Yo, Julia labari ne na almara na tarihi daga marubucin Sifen Santiago Posteguillo. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken fa'idodi na kasancewa sananne.

Fa'idodi na kasancewa sananne

Perks of Be being Outcast littafi ne na marubuci daga marubucin Ba'amurke, Stephen Chbosky. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Bita na canton na ƙarshe.

Karshe na karshe

Katon na karshe shine labari wanda marubuci kuma ɗan jaridar sipaniya, Matilde Asensi ya rubuta. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Nazarin waliyyan kagara.

Waliyan kagara

Masu tsaron Citadel kyauta ne mai ban sha'awa wanda Laura Gallego ta Mutanen Espanya ta ƙirƙira. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Nazarin 'yar dare.

'Yar dare

Yarinyar dare tana yin tunani akan soyayya azaman ikon motsawa na ikon iyaka. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Misis Dalloway.

Madam Dalloway

Misis Dalloway ta Virginia Woolf tana wakiltar ƙarshen bayanin Ingilishi na lokacin. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken San Miguel Bueno, martir.

Saint Manuel Bueno, shahidi

San Miguel Bueno, martir nevola wanda ke taƙaita yawancin fasalin babban aikin Miguel de Unamuno. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

5 Labarin Edita na Agusta

A cikin wannan watan Agusta mara kasuwa kasuwar wallafe-wallafe na ci gaba da tafiya. Waɗannan su ne sabbin abubuwa 5 waɗanda suka iso wannan watan. Ga kowane dandano.

Littattafan almara na kimiyya.

Littattafan almara na kimiyya

Tare da ban tsoro da soyayya, littattafan almara na kimiyya suna cikin mashahurai. Ku zo don ƙarin koyo game da nau'in, marubutan da ayyukansu.

Binciken La Temperance.

Haushi

Temperance aiki ne wanda soyayya, cin amana, bala'i da haɗama ke haɗuwa da juna ta hanyar daɗaɗɗa. Ku zo, ku ƙara koyo game da littafin da marubucinsa.

Binciken legwarewar bushiyar bushiya.

Maballin Hedgehog

Hedgehog Elegance ya ƙunshi labari mai zurfin tunani, mai ma'ana, a cikin duniyar yau. Ku zo, ya san game da aikin da kuma marubucin.

Binciken Gidan Jamusawa.

Gidan jamus

Gidan Jamusanci wasan kwaikwayo ne da aka saita a cikin gwajin Nuremberg. Yana ma'amala cikin zurfin tare da firgita na Holocaust. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Fall na Kattai.

Faduwar Kattai

Faduwar Kattai ita ce bangare na farko na Tarihin Ken Follet na Karnin, wanda ya danganci Yaƙin Duniya na II. Ku zo, ku sani game da aikin da marubucin.

Binciken Little Hood Hood a Manhattan.

Redaramar Motar Jan Ruwa a Manhattan

Little Red Riding Hood a Manhattan labari ne mai ban sha'awa wanda Carmen Martín Gaite ya kirkira. Tatsuniya ce ta zamani. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Metamorphosis.

Metamorphosis

Matsalar lalacewa labari ne daga Franz Kafka wanda ke nuna zaluntar al'umma ta hanyar makirci mara kyau. Ku zo, ku sani game da marubucin da aikinsa.

Ildefonso Falcones littattafai.

Ildefonso Falcones littattafai

Littattafan Ildefonso Falcones sun zo ne don girgiza yanayin rubuce-rubucen Mutanen Espanya da na duniya tun 2006. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Bita game da Wheel na Lokaci.

Tafiyar lokaci

The Wheel of Time wani labari ne mai ban al'ajabi wanda marubucin Ba'amurke James Oliver Rigney, Jr. ya kirkira, ku zo, ku kara sani game da aikin da kuma mawallafinsa.

Nazarin 'ya'yan matan garin yadudduka.

Daughtersa daughtersan matan ƙauye

A cikin 'Ya'yan Fabauyen Masara, Jacobs sun ba da labarin asirin Melzers da wasan kwaikwayo na jini na yaƙi. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Fayil na orunyoyi.

Taskar labarai na hadari

Taskar labarai na Hadari shine salon adabin ban dariya wanda marubuci Brandon Sanderson ya kirkira. Ku zo, ku sani game da aikin da marubucin.

Binciken daji ya san sunanka.

Gandun daji ya san sunanka

Gandun daji ya san sunan ku labari ne mai ban sha'awa inda aka haɗu da almara da la'ana tare da abubuwan tarihi. Ku zo, ku ƙara koyo game da marubucin da aikinta.

Binciken Babu Labarai daga Gurb.

Babu labarai daga gurb

Sin Noticias de Gurb wani labari ne mai ban sha'awa wanda ɗan asalin Sifen Eduardo Mendoza ya kirkira. Ku zo, ku ƙara koyo game da wannan aikin da kuma marubucinsa.

Darussan litattafan adabi.

Darussan litattafan adabi

Nau'o'in litattafan adabi suna da banbanci sosai kuma ana yin kwaskwarima da albarkatun da marubucin yayi amfani da su. Ku zo don ƙarin koyo game da su.

Mene ne labari na tarihi?

Mene ne labari na tarihi?

Littafin tarihin shine tatsuniyoyi wanda aka iyakance shi zuwa ainihin abubuwan da basu canza ba kamar yadda aka kafa makircin ta. Ku zo, ku ƙara koyo game da shi da mawallafansa.

Fyodor Dostoyevsky.

Dostoyevsky

Fyodor Dostoyevsky marubucin Rasha ne, edita, kuma ɗan jarida. Ya sanya alama a cikin adabi da littattafansa da gajerun labarai. Ku zo, ku sani game da shi da aikinsa.

Binciken Masanin Alchemist.

Likitan ilimin dabbobi

Masanin Alchemist ana ɗaukarsa mafi kyawun tallan da ke magana da Fotigal a cikin tarihi. An fassara shi zuwa harsuna 56. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Littattafan Julia Navarro.

Littattafan Julia Navarro

Littattafan Julia Navarro, kyawawan wallafe-wallafe waɗanda suka fito daga hannun marubuci mai farin jini na aikin jarida. Ku zo, kuyi koyo game da marubucin da ayyukanta.

Binciken Mai Kamawa a cikin Rye.

Mai kamawa a cikin hatsin rai

Wanda aka kama a cikin Rye ya ba da alama gagarumar nasara a al'adun adabin Amurka bayan Yaƙin Duniya na II. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Manolito Gafotas.

Gilashin Manolito

Manolito Gafotas shine littafin yara na farko da Elvira Lindo ya rubuta. Littafin ya samo asali ne daga gogewarsa a aikin rediyo. Ku zo ku ƙara koyo game da marubucin da aikinta.

Binciken Maze Runner.

Maze Runner Saga

Maze Runner saga labari ne na almara na kimiyya wanda ya zurfafa cikin rayuwar gaba-da ƙarshe. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Moby Dick.

Moby Dick

Moby Dick fitacciyar fasaha ce. Melville ya shiga cikin damuwa da fansa da abubuwa masu rikitarwa a cikin dangantaka. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Sharhin Bishiyar Ilimi.

Takaita bishiyar kimiyya

Bishiyar Kimiyya ita ce ƙawancin Pío Baroja. Manufofin sa na autobigraphic da babban makircin sa, kamawa, motsawa. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Gaskiya game da shari'ar Harry Quebert.

Gaskiya game da shari'ar Harry Quebert

Gaskiya Game da Yarjejeniyar Harry Quebert abin birgewa ne. Joël Dicker ya cire kyakkyawar makirci tare da manyan juzu'i. Ku zo, ku ƙara koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Ines da farin ciki.

Agnes da farin ciki

Ines da Joy wani bangare ne na saga game da "gwagwarmayar neman 'yanci ta har abada" a bayan yakin Spain. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Baranda a cikin hunturu.

Baranda a lokacin sanyi ta Luis Landero

Balcony in Winter by Luis Landero littafi ne mai tarihin rayuwar mutum tare da ingantaccen ci gaba. Ku zo don ƙarin koyo game da wannan babban aikin da kuma marubucinsa.

Binciken Hoton Dorian Gray.

Hoton Dorian Gray

Hoton Dorian Gray ana ɗaukarsa ɗayan fitattun rubuce-rubucen adabi a cikin karni na XNUMX. Ku zo ku ƙara koyo game da mawallafinsa da aikinsa.

Binciken Fahrenheit 451.

Fahrenheit 451

Fahrenheit 451 ya sanya ku a cikin makomar dystopian inda ake amfani da iko ta hanyar lalata littattafai. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.

Binciken Martian.

Martian, na Andy Weir

Martian wasa ne mai kyau wanda yake ɗaukar ku don nuna wasan kwaikwayo na mutumin da aka watsar a duniyar Mars. Ku zo don ƙarin koyo game da makircinsa da kuma marubucinsa.

Binciken Matsalar Jikin Uku.

Matsalar jiki uku

Labarin ya dauke mu zuwa ga ainihin inda aka fara tuntuɓar baƙon, amma tare da sakamako mara kyau. Ku zo don ƙarin koyo game da aikin da marubucin.