Littattafai na Susana Martín Gijón

Littattafai na Susana Martín Gijón

Susana Martín Gijón wata lauya ce ta Sipaniya wacce ta lashe lambar yabo, marubucin allo kuma marubucin ƙwararrun almara na aikata laifuka. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Littattafai daga Jennifer L. Armentrout

Littattafai daga Jennifer L. Armentrout

Jennifer L. Armentrout ɗaya ce daga cikin marubutan Amurka da aka fi karantawa na soyayya, fantasy, da sabon balagagge. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Menene tsarin sonnet?

Menene tsarin sonnet?

Sonnet yana ɗaya daga cikin sanannun kuma girmamawa nau'ikan waƙar waƙa. Ku zo, ku ƙarin koyo game da tarihinta da tsarinsa.

Turare Cristian

Turare Cristian

Cristian Perfumo yana ɗaya daga cikin manyan marubutan da suka yi nasara da kansu, sun mai da hankali kan masu ban sha'awa. Amma me ka sani game da shi? Za mu bayyana muku shi.

Littattafan Carmen Mola

Littattafan Carmen Mola

Carmen Mola ita ce sunan karya wanda Spainiyawa Jorge Díaz, Agustín Martínez da Antonio Mercero suka buga. Ƙara koyo game da su da aikinsu.

The Wheel of Time Books

The Wheel of Time Books

The Wheel of Time sanannen labari ne na fantasy na Mawallafin Ba’amurke James Oliver Rigney. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

Littattafai na Colleen Hoover

Littattafai na Colleen Hoover

Colleen Hoover sanannen marubucin Ba'amurke ne wanda aka sani don ƙirƙirar mafi kyawun siyarwar Breaking the Circle. Ku zo, ku sami ƙarin bayani game da ita da aikinta.

Littattafai na Jo Nesbø

Littattafai na Jo Nesbø

Jo Nesbø ɗaya ne daga cikin nassoshin wallafe-wallafen Norway, musamman idan ya zo ga noir. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

Littattafai daga Inma Rubiales

Littattafai daga Inma Rubiales

Inma Rubiales marubuciya ce ta Extremaduran wacce ta sami sha'awar dubban mutane saboda labarun soyayya. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Littattafai daga Ana Huang

Littattafai daga Ana Huang

Ana Huang wata marubuciya Ba’amurke ce, ‘yar asalin Sinawa ce da aka yi fice a kan littattafan soyayya ta matasa. Ku zo ku ƙara koyo game da ita da aikinta.

Shahararrun litattafai a tarihi

Shahararrun litattafai a tarihi

Idan muka yi maganar “shahararrun littattafai” muna magana ne kan waɗanda mutane da yawa suka karanta. Ku zo ku ga zaɓinmu.

Ayyukan Arthur Conan Doyle

Ayyukan Arthur Conan Doyle

Arthur Conan Doyle marubuci ɗan Burtaniya ne, mawaƙiyi, marubucin wasan kwaikwayo kuma likita wanda da kyar yake buƙatar gabatarwa. Ku zo ku ƙara koyo game da shi da aikinsa.

Mercedes-Ron Fuente_efeminista

Littattafai na Mercedes Ron

Shin kun san littattafan Mercedes Ron? Gano abin da sauran karatun marubucin Guilty trilogy wanda Amazon Prime ya daidaita.